Amewajibikiwa Zakaah Lakini Pesa Anazopata Anazihitajia Kwa Matibabu Na Kujenga Nyumba

SWALI: JE IWAPO NAISHI MAISHA YA KUJINYIMA ILI NIKUSANYE PESA KWA AJILI YA KUJENGA JAPO KIBANDA CHA KUISHI AU NIPATE PESA ZA MATIBABU KISHA IKAPINDUKIA MWAKA. JE NINA WAJIBU WA KUTOA ZAKAAH KWA PESA HIZO?

JIBU: Sifa zote njema Anastahiki Allaah Aliyetukuka Mola Mlezi wa walimwengu wote, Swalah na salamu zimshukie kipenzi chetu Mtume Muhammad (Swalla Allaahu ‘alayhi wa aalihi wa sallam) na Swahaba zake (Radhiya Allaahu ‘anhum) na watangu wema mpaka Siku

Vitambulisho: