Imaam Ibn Baaz - Hukmu Ya Swalaah Ya Mwenye Mashaka Kuwa Katokwa Na Upepo

SWALI: Ninapoingia kwenye Swalaah, yananijia mawazo kuwa nimetokwa na upepo, lakini sisikii sauti wala harufu. Lakini, wakati ninahisi hivyo, mimi najidhibiti na kuizuia nafsi yangu hadi Swalaah inamalizika; je, nini hukmu juu yangu?

JIBU: Aliulizwa Nabiy (Swalla Allaahu 'alayhi wa aalihi wa sallam) kuhusu mtu ambaye ana kitu (upepo unataka kumtoka kwenye tupu yake) katika Swalaah, akasema Nabiy (Swalla Allaahu 'alayhi wa aalihi wa sallam): 'Asiondoke (asikate Swalaah) hadi asikie sa

Vitambulisho: