Kwa Nini Watoto Waliokufa Wanaombewa Du’aa Katika Swalaah Ya Jenaza Na Hali Hawana Madhambi?

SWALI: Assalaam Alaykum, Tunavyoambiwa katika dini kuwa, watoto wadogo na wasiofikia baleigh akil, wakifariki huwa hawana hesabu yaani ni moja kwa moja peponi. Jee nini asili au mantiki ya kuwaombea dua kuepushwa na moto wakati ya sala ya maiti??

JIBU: Sifa zote njema Anastahiki Allaah Aliyetukuka Mola wa walimwengu wote, Swalah na salamu zimshukie kipenzi chetu Mtume Muhammad (Swalla Allaahu ‘alayhi wa aalihi wa sallam) na Swahaba zake (Radhiya Allaahu ‘anhum) na watangu wema mpaka Siku ya Mw

Vitambulisho: