Kupaka Dawa Ya Maumivu Ya Kichwa Inabatilisha Swawm?

SWALI: ASSALAMA ALAYKUM WA RAHMATU LLAHI TAALA WA BARAKATU REHMA NA BARAKA ZA MOLA WETU MTUKUFU ZIWAFIKIE POPOTE PALE MLIPO AMEEN SHEKH MM NAPENDA KUWAULIZIA WALE NDUGU ZETU WALIO PATA MARADHI YA FIGO NA AMBAO WANASAFISHA MAFIGO KWA WIKI MARA TATU AU HATTA MARA MOJA JEE VIPI FUNGA YAO INAKUBALIKA. JAZAKUMU LLAHI KHER NAOMBA KUJIBUWA KWA HARAKA SABABU WAGONJWA WANASUBIRI JAWABU NA TUNAWASHUKURU SANA KATIKA JUHUDI ZENU MNAZO ZICHUKUA KATIKA MASALA YA DINI YETU YA ISLAAM

JIBU:



Vitambulisho: