nyumba /Fatwas /utwahara /Anapata Matone Ya Damu Wakati Ana Mimba Je Anatakiwa Afanye Ghuslu Kila Anaposwali?

Anapata Matone Ya Damu Wakati Ana Mimba Je Anatakiwa Afanye Ghuslu Kila Anaposwali?


SWALI: assalam alykum. kwanza napenda kutoa shukrani zangu za dhati kwa watu wote wanaoshiriki katika kuiimarisha website hii ambapo wengi wetu tunakuwa tunafaidika na mengi ndani yake, inshallah Mungu atawalipa kila lenye kheir. suala langu ni h

JIBU: Kwanza tunapenda na sisi kutoa shukurani kwa Du'aa zenu nzuri mnazotuombea nyote mnaotuma maswali yenu pamoja na wengineo wanaoingia ALHID